Mahakama yafuta matokeo ya uchaguzi wa urais Kenya.Mahakama ya Juu nchini Kenya imefutilia mbali matokeo ya uchaguzi wa urais uliofanyika mapema mwezi uliopita katika uamuzi kuhusu kesi iliwasilishwa na muungano wa upinzani National Super Alliance.
Na:Esko Donald.
Friday, 1 September 2017
MAHAKAMA YAFUTA MATOKEO YA URAIS KENYA.
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
JIFUNZE KUPITIA HADITHI.
…JESCA…… Episode 4 Na:Esko Donald Esko Wa Simulizi 'EWS' Whatsapp:0675730796 Ilipoishia… Kwa muda huo watu wote walikuwa wapo ...
-
HADITHI:LONICA. MTUNZI:ESKO DONALD. Esko Wa Simulizi 'EWS' Whatsapp:0675730796 Ilikuwa ni siku ya Christmas December 25,msichana...
-
…JESCA…… Episode 4 Na:Esko Donald Esko Wa Simulizi 'EWS' Whatsapp:0675730796 Ilipoishia… Kwa muda huo watu wote walikuwa wapo ...
-
Staa wa vichekesho,'Ebitoke',Kinachompata huko Instagram muda huu atakaa asahau.Hii imetokea baada ya kupost hii picha ya Hamisa na ...
-
Linapojatwa jina la Director Nisher bila shaka itakuwa unakumbuka video ya nyimbo ya Young D "Kijukuu" na nyingine nyingi ambazo z...
-
Unapolisikia jina la Walter Chilambo nadhani litakuwa si geni masikioni mwako.Tangu alipoamua kuugeukia mziki wa Injili amesababisha watu we...
Vipi tena kulikoni,,, na itakuaje labda
ReplyDeleteInakuaje ndugu,,,, kimetokea nini
ReplyDelete